BUSINESS ADMINISTRATION - KT07.QT1

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
BUSINESS ADMINISTRATION - KT07.QT1

Diễn đàn sinh viên Kinh Tế KT07-QT1

2 posters

CHÚ Ý KHI VÀO FORUM

Steven Chzin
    Steven Chzin
    Bố già
    Bố già

CHÚ Ý KHI VÀO FORUM Empty CHÚ Ý KHI VÀO FORUM

Bài gửi by Steven Chzin Wed Sep 01, 2010 8:21 pm

Các bạn thân mến,
    Bài post này chỉ để nhắc nhở các bạn 1 số lưu ý khi vào forum lớp. Smile

Việc đầu tiên khi các bạn vào forum, các bạn nên chú ý đến phần thông tin nhanh cyclops (Bar màu hồng - nằm trên đầu trang, dưới banner). Đây là bar thông tin nhanh, mình sẽ cập nhật những thông tin ngắn và mới nhất ở đây, nôm na là bar TIN VẮN. Các bạn nên để ý bar thông tin này, vì những thay đổi nhỏ trong lịch học, lịch thi hay những thứ tương tự mình sẽ chỉ post ở đây, để các bạn dễ cập nhật và thông báo cho những người khác.

Hai là, do không phải thành viên nào trong lớp cũng "muốn" vào forum hay có điều kiện để thường xuyên vào forum cập nhật thông tin, chính vì vậy mình mong các bạn khi nhận đc tin mới sẽ giúp mình thông báo cho các bạn còn lại, có thể bằng tin nhắn cho những bạn thân, hoặc bằng offline Yahoo cho group QT1 cũng đc. Cố gắng thông báo cho tất cả mọi người để tránh trường hợp đỗ lỗi hay trách móc admin, admin sẽ vô cùng biết ơn vì điều đó. Cool jocolor

Trên đây là 2 điều lưu ý nhỏ đúc kết sau 1 tuần nhận đc vài feedback từ các bạn.
    Hy vọng mọi người nhiệt tình ủng hộ forum. @
    Eric Hawaii
    Eric Hawaii
    Bố già
    Bố già

CHÚ Ý KHI VÀO FORUM Empty Re: CHÚ Ý KHI VÀO FORUM

Bài gửi by Eric Hawaii Wed Sep 01, 2010 9:50 pm

lol! lol! Mong mọi người ủng hộ forum thật nhiệt tình vào nhé
    Làm sao quản bá tên forum rộng rải dc ta geek

Hôm nay: Sun Apr 28, 2024 6:37 pm